มีปัญหาในการใช้งานเวบบอร์ด ติดต่อทีมงาน อีเมล fourfanclub@hotmail.com

ช่วยหน่อยนะค่ะ เพื่อนลืมพาสเวิร์ด

ช่วยเหลือ แก้ไขปัญหาในการใช้งานเวบบอร์ด

ช่วยหน่อยนะค่ะ เพื่อนลืมพาสเวิร์ด

โพสต์โดย anglovefour » จันทร์ พ.ย. 27, 2006 7:39 pm

คือเพื่อนนู๋เค้าลืม พาสเวิร์ดของตัวเองเข้าไม่ได้ เวลาไปเข้าตรงลืมพาสเวิร์ดแล้วเว็บมาสเตอร์
จะส่งพาสเวิร์ดมาทางเมลล์เราช่ายป่าวค่ะ แล้วจะได้พาสเวิร์ดเดิมหรือใหม่อ่ะ
มานไม่อยากสมัคสมาชิกใหม่ คือมานภูมิใจมากก็ ID อันนั้นของมัน
แล้วส่ง ID ไปให้พี่ปอให้เค้าบอกพลาสเวิร์ดผ่านทาง PM ได้เป่าง่ะค่ะ มันร้องจาเป็นจาตายอยุเนี่ยค่ะ (เว่อร์ไปเปล่า)
นู๋ก็ไม่อยากให้มันยืม ไอดีนู๋อีกแล้วงะ :cry: :oops: ยางไงก็เห็นแก่นู๋และเพื่อนด้วยนะค่ะ ไม่ก็เห็นแก่แฟนคลับพี่โฟร์ตาดำๆคนนี้นะค่ะ :oops: :oops:
SexY ♥ Four Lovely!!>__<
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
anglovefour

โพสต์โดย แบงค์ใหญ่ » อังคาร พ.ย. 28, 2006 10:56 pm

พาสเวิร์ด อะ ได้ เป็น อัน ใหม่ แต่ เราก็ สามารถมาแก้ พาสเวิร์ดเองที่หลังได้ หลังจาก ล็อกอินเข้ามาแล้ว อะ จะ
แบงค์ใหญ่
ผู้กำกับ
ผู้กำกับ

โพสต์โดย อาชิ » ศุกร์ ธ.ค. 01, 2006 10:06 pm

fourfanclub@hotmail.com ติดต่อที่นี่อ่ะ
อาชิ
เด็กเวบ
เด็กเวบ

โพสต์โดย อั้น » อาทิตย์ ม.ค. 21, 2007 9:14 am

แจ้งพีปอเค้าว่าหลืมพาสเวิรด์แล้วบอกUsernameของคุณให้พีปอรู้
อั้น

ย้อนกลับไปยัง ช่วยเหลือ