มีปัญหาในการใช้งานเวบบอร์ด ติดต่อทีมงาน อีเมล fourfanclub@hotmail.com

>> แจก Desktop Icon รูปพี่โฟร์ ค่ะ <<

โฟร์แฟน อะคาเดมี่ สอนกราฟฟิค, ทำเวบไซต์, ถ่ายภาพ, ตัดต่อวีดีโอ, แต่งเพลง ฯลฯ

โพสต์โดย love_kamikaze » อังคาร ต.ค. 21, 2008 6:40 pm

choomchum เขียน:ผมลองทำแร้วมะสวยอ่ะ คุณlove_kamikaze ทำสวยกว่า

ถ้าไม่เป็นการรบกวน ทำเพิ่มอีกได้มะครับ สัก20ไอคอน

อิอิ ขอบคุณคร้าบบ

อ้าก 20 อันหรอ ตายพอดี คือมันต้องย่อรูปแล้วไปแต่งในโฟโต้ช็อปก่อนอ่ะ แล้วค่อยไปเปิดในโปรแกรมนั้น หลายขั้นตอนเหมือนกันนะ ฝึกๆทำนะคะ
รูปภาพ
------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
รูปภาพ
love_kamikaze

โพสต์โดย tanita2525 » พฤหัสฯ. พ.ย. 27, 2008 6:18 pm

น่ารักดีค่ะ
tanita2525

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง อะคาเดมี่